Mawasiliano
Tueleze unachohitaji. Tuanze na jibu sahihi.
Kwa bei, stock, delivery au huduma ya kupaka gari, jaza taarifa fupi au zungumza nasi moja kwa moja kupitia WhatsApp.
Tuko tayari kusaidia
Mawasiliano ya mauzo na huduma.
Karibu na taa za Mwenge, mkabala na Efatha Bank, Dar es Salaam
Fungua ramani ↗Bure Dar es Salaam. Tunafikisha Tanzania nzima kwa mpango.
01
Tuma ombi
Baada ya kutuma, utaelekezwa WhatsApp ili kuendelea na timu ya mauzo.
Ili tukusaidie haraka
Tuma maelezo haya pamoja na ujumbe wako.
- 01Aina ya gari na mwaka wake
- 02Colour code ikiwa ipo
- 03Picha za sehemu inayofanyiwa kazi
- 04Mji au mkoa wa delivery