Gereji inayokufuata
Kwa kazi zinazofaa, timu yetu inaweza kupanga msaada wa eneo la mteja. Tuma mahali, picha na maelezo ya kazi ili kuthibitisha upatikanaji.
Uliza kuhusu eneo lako↗Huduma za kitaalamu
Tunasaidia wamiliki wa magari, mafundi, gereji na wanafunzi kuanzia uchaguzi wa bidhaa hadi upakaji, umaliziaji na mafunzo ya kitaalamu.

Upakaji wa rangi
Tunafanya kazi za Pearl Metallic 3C, Base Coat Metallic 2C, Autocryl na mifumo mingine inayofaa kwa aina ya gari na muonekano unaotakiwa.
Kwa kazi zinazofaa, timu yetu inaweza kupanga msaada wa eneo la mteja. Tuma mahali, picha na maelezo ya kazi ili kuthibitisha upatikanaji.
Uliza kuhusu eneo lako↗Tunakusaidia kupanga primer, filler, basecoat, hardener, reducer, clearcoat na vifaa vya sanding vinavyofaa pamoja.
Anza na catalogue→Tunatoa mafunzo ya vitendo kwa wanaotaka kuwa wataalamu wa rangi za magari na vifaa vyake—kuanzia maandalizi, mifumo ya rangi na matumizi salama hadi umaliziaji.
Uliza kuhusu mafunzo↗Tunatoa delivery bure Dar es Salaam. Kwa mikoa mingine, tunapanga usafirishaji salama na kukuthibitishia gharama na muda kabla ya kutuma.
Uliza delivery↗Kabla ya kuanza
Onyesha gari, sehemu iliyoharibika na colour code inapopatikana.
Tutashauri hatua inayofuata, bidhaa au ukaguzi unaohitajika.
Ratiba, eneo, muda na makadirio huafikiwa kabla ya kuanza.