Mifumo ya rangi
Sikkens Autobase® Plus
Mfumo wa basecoat wa kiwango cha juu kwa rangi za kawaida, metallic na pearl.
Catalogue ya bidhaa
Tafuta bidhaa, tengeneza orodha ya unachohitaji na uombe bei ya sasa kupitia WhatsApp. Timu yetu itakusaidia kuhakikisha bidhaa zako zinaoana.
Mifumo ya rangi
Mfumo wa basecoat wa kiwango cha juu kwa rangi za kawaida, metallic na pearl.
Mifumo ya rangi
Mfumo wa topcoat wa kitaalamu kwa rangi yenye mng’ao wa moja kwa moja na inayodumu.
Mifumo ya rangi
Rangi zenye tabaka zinazoleta kina, mng’ao na mwonekano wa kiwango cha juu.
Mifumo ya rangi
Clearcoat ya kitaalamu kwa ulinzi na mng’ao wa mifumo ya basecoat inayooana.
Hardeners na reducers
Hardener ya matumizi mbalimbali kwa bidhaa za Sikkens zinazooana.
Hardeners na reducers
Reducer ya polepole zaidi kwa bidhaa, mazingira na maeneo makubwa yanayofaa.
Hardeners na reducers
Reducer ya matumizi mbalimbali kwa mifumo ya rangi za magari inayooana.
Primers na maandalizi
Primer inayosaidia kuandaa msingi unaofanana kabla ya kupaka topcoat.
Primers na maandalizi
Primer maalum kwa vipuri vya plastiki vya magari vinavyofaa.
Primers na maandalizi
Bidhaa ya maandalizi kwa aluminium, stainless steel na zinc zinazofaa.
Primers na maandalizi
Epoxy primer ya 2K kwa kazi zinazofaa za kitaalamu za rangi.
Kusugua na kumalizia
Bidhaa ya kitaalamu ya kusafisha sehemu katika maandalizi yanayofaa.
Kusugua na kumalizia
Compound ya kusahihisha na kupolish rangi katika kazi zinazofaa.
Kusugua na kumalizia
Sandpaper za grit mbalimbali kwa maandalizi na ukamilishaji unaodhibitiwa.
Kusugua na kumalizia
Discs za grit mbalimbali kwa mashine za kusugulia zinazooana.
Hakuna bidhaa inayolingana na utafutaji wako.
Nunua mfumo, si kopo pekee
Primer, filler, basecoat, hardener, reducer na clearcoat huathiriana. Tuma maelezo ya kazi yako kwa timu yetu ili kupunguza hatari ya kununua bidhaa zisizooana.
Pata ushauri WhatsApp↗