Delivery bure Dar es Salaam. Tunafikisha Tanzania nzima.

Sikkens Mawere / hardener-p35
Sikkens Hardener P35
← Rudi kwenye bidhaa

Hardeners na reducers

Sikkens Hardener P35

Hardener ya matumizi mbalimbali kwa bidhaa za Sikkens zinazooana.

Hardener P35 hufaa kwa maeneo makubwa na upakaji wa jumla inapotumiwa na bidhaa maalum zinazooana. Thibitisha mfumo sahihi wa kuchanganya kabla ya matumizi.

Upatikanaji na ukubwa wa vifungashio unaweza kutofautiana. Uliza stock ya sasa na mfumo sahihi unaooana.
Uliza bei kwa WhatsApp↗

Bidhaa hii hutumika kwa

Matumizi ya kawaida

  • ✓Clearcoat zinazooana
  • ✓Surfacers zinazooana
  • ✓Mifumo ya kitaalamu ya rangi

Kumbuka

Taarifa hii ni mwongozo wa jumla. Fuata Technical Data Sheet ya bidhaa na tumia vifaa sahihi vya kujikinga.

Timu ya mauzo

Huna uhakika kama hii ndiyo bidhaa sahihi?

Tueleze gari, sehemu ya ukarabati na muonekano unaotaka. Timu yetu itakusaidia kuchagua mfumo unaooana.

Tuandikie WhatsApp↗

Bidhaa zinazohusiana

Endelea kujenga mfumo wako.