01
Dakika 5
Jinsi ya kuchagua mfumo sahihi wa rangi ya gari
Mwongozo wa basecoat, clearcoat, direct-gloss na bidhaa zinazokamilisha mfumo wa rangi ya gari.
Ushauri wa rangi
Mwongozo rahisi kwa wamiliki wa magari, mafundi na gereji wanaotaka kufanya maamuzi bora ya bidhaa na matunzo.
Dakika 5
Mwongozo wa basecoat, clearcoat, direct-gloss na bidhaa zinazokamilisha mfumo wa rangi ya gari.
Dakika 4
Ukaguzi rahisi unaosaidia gereji na wamiliki wa magari kununua bidhaa sahihi zenye taarifa zinazoeleweka.
Dakika 4
Tabia rahisi zinazosaidia rangi bora ya gari kudumisha rangi na mng’ao kwa muda mrefu.
Swali la bidhaa?