Delivery bure Dar es Salaam. Tunafikisha Tanzania nzima.

Sikkens Mawere / kombi-filler
Sikkens Kombi Filler
← Rudi kwenye bidhaa

Fillers na putty

Sikkens Kombi Filler

Filler rahisi kwa kasoro ndogo za sehemu zinazofaa.

Kombi Filler husaidia kurekebisha kasoro ndogo kabla ya hatua za rangi. Maandalizi na kukausha lazima kufuate maelekezo ya bidhaa.

Upatikanaji na ukubwa wa vifungashio unaweza kutofautiana. Uliza stock ya sasa na mfumo sahihi unaooana.
Uliza bei kwa WhatsApp↗

Bidhaa hii hutumika kwa

Matumizi ya kawaida

  • ✓Kasoro ndogo za sehemu
  • ✓Kumalizia kwa usahihi
  • ✓Paneli zilizoandaliwa

Kumbuka

Taarifa hii ni mwongozo wa jumla. Fuata Technical Data Sheet ya bidhaa na tumia vifaa sahihi vya kujikinga.

Timu ya mauzo

Huna uhakika kama hii ndiyo bidhaa sahihi?

Tueleze gari, sehemu ya ukarabati na muonekano unaotaka. Timu yetu itakusaidia kuchagua mfumo unaooana.

Tuandikie WhatsApp↗

Bidhaa zinazohusiana

Endelea kujenga mfumo wako.