Delivery bure Dar es Salaam. Tunafikisha Tanzania nzima.

Sikkens Mawere / autocryl-plus
Sikkens Autocryl® Plus
← Rudi kwenye bidhaa

Mifumo ya rangi

Sikkens Autocryl® Plus

Mfumo wa topcoat wa kitaalamu kwa rangi yenye mng’ao wa moja kwa moja na inayodumu.

Autocryl Plus ni topcoat ya kitaalamu kwa kazi zinazofaa za rangi za kawaida. Timu yetu itakusaidia kuchagua hardener na reducer zinazooana na mazingira ya kazi yako.

Upatikanaji na ukubwa wa vifungashio unaweza kutofautiana. Uliza stock ya sasa na mfumo sahihi unaooana.
Uliza bei kwa WhatsApp↗

Bidhaa hii hutumika kwa

Matumizi ya kawaida

  • ✓Rangi za kawaida za magari
  • ✓Upakaji wa paneli kitaalamu
  • ✓Kupaka gari lote

Kumbuka

Taarifa hii ni mwongozo wa jumla. Fuata Technical Data Sheet ya bidhaa na tumia vifaa sahihi vya kujikinga.

Timu ya mauzo

Huna uhakika kama hii ndiyo bidhaa sahihi?

Tueleze gari, sehemu ya ukarabati na muonekano unaotaka. Timu yetu itakusaidia kuchagua mfumo unaooana.

Tuandikie WhatsApp↗

Bidhaa zinazohusiana

Endelea kujenga mfumo wako.