Primers na maandalizi
Sikkens 2K Plastic Primer
Primer maalum kwa vipuri vya plastiki vya magari vinavyofaa.

Primers na maandalizi
Primer inayosaidia kuandaa msingi unaofanana kabla ya kupaka topcoat.
Hatua nzuri ya primer na sealer husaidia kutenga sehemu iliyoandaliwa na kutengeneza msingi unaofanana kwa tabaka linalofuata.
Bidhaa hii hutumika kwa
Taarifa hii ni mwongozo wa jumla. Fuata Technical Data Sheet ya bidhaa na tumia vifaa sahihi vya kujikinga.
Timu ya mauzo
Tueleze gari, sehemu ya ukarabati na muonekano unaotaka. Timu yetu itakusaidia kuchagua mfumo unaooana.
Bidhaa zinazohusiana
Primers na maandalizi
Primer maalum kwa vipuri vya plastiki vya magari vinavyofaa.
Primers na maandalizi
Bidhaa ya maandalizi kwa aluminium, stainless steel na zinc zinazofaa.
Primers na maandalizi
Epoxy primer ya 2K kwa kazi zinazofaa za kitaalamu za rangi.